เครื่องเปลี่ยนพาเลท

ที่พักเกาะเสม็ด

หน้าแรกเข้าระบบสมัครสมาชิก
Welcome Guest! To enable all features please Login or Register.

Notification

Icon
Error

แดงดำ Offline
#1 Posted : Tuesday, January 29, 2013 3:26:25 PM(UTC)
แดงดำ

Rank: Newbie

Groups: Registered

Was thanked: 2 time(s) in 2 post(s)
สงกรานต์ที่เกาะช้างไปที่ไหนดี ไปหาใน pantip เค้าบอกว่าแล้วแต่เราชอบ แต๋ก็ชอบทุกที่เลย เพียงแต่อยากได้ราคาถูกๆด้วยซิ หายากเลยทีเดียว
PangPing Offline
#2 Posted : Tuesday, January 29, 2013 3:51:17 PM(UTC)
PangPing

Thailand

Was thanked: 1 time(s) in 1 post(s)
ถ้าอยากได้แบบถูกและดีเราแนะที่ Sea Breeze Bungalow อยู่หาดไก่แบ้ แต่ว่าไม่ติดทะเลนะ แต่ก็ไม่ไกลจากทะเลมาก ถ้ามีรถไปเองสบายมากไม่ใช่ปัญหาเลย

ห้องพักถูกและดี เรา confirm เคยไปพักมาแล้ว
 1 user thanked PangPing for this useful post.
Brownnie on 2/12/2013(UTC)
Aprilfool Offline
#3 Posted : Friday, February 01, 2013 4:41:04 PM(UTC)
Aprilfool

Thailand

Was thanked: 1 time(s) in 1 post(s)
หาดทรายขาว รีสอร์ท ซิครับ ไม่แพงมากราคาอยู่ที่ 1,000 ปลายๆ ห้องพักอยู่ติดชายหาดเลย แบบว่าทรายแทบจะปลิวเข้าพัก ลองดูนะครับ
 1 user thanked Aprilfool for this useful post.
ภานุมาศ Offline
#4 Posted : Monday, February 04, 2013 4:35:31 PM(UTC)
ภานุมาศ

Thailand

ไปพักที่อาน่า รีสอร์ท ซิค่ะ รีสอร์ทสวยดีนะคะแต่ว่าไม่ติดหาด

ถึงแม้ว่าจะไม่ติดหาดแต่ก็สามารถพายคายัคไปเล่นน้ำที่หาดส่วนตัวของรีสอร์ทได้นะ

ชอบร้านอาหารของรีสอร์ทมาก อยู่ติดริมคลองเลย บรรยากาศดีสุดๆ ลมเย็นสบาย ตอนที่ไปโชคดีมากเลยค่ะ

ตอนเย็นนั่งกินข้าวได้เห็นหิ่งห้อยด้วยนะ

พนักงานก็ใจดี บรการดีมาก ลองไปพักดูนะคะ
 1 user thanked ภานุมาศ for this useful post.
sleepless Offline
#5 Posted : Friday, February 08, 2013 5:04:05 PM(UTC)
sleepless

Thailand

ผมไปเกาะกูดครับและก็ไม่ใช่สงกรานต์ 55 เหมือนจะไม่เกี่ยว
เกาะช้างมีหลายที่น่าพักครับ ไม่รู้ว่าคุณแดงดำได้ที่พักหรือยัง
ถ้ายังแนะนำ คชาเกาะช้างครับ แต่ไม่เคยไปนะ ดูจากรีวิว โอเคเลย
ตอนแรกผมลงแลใจระหว่าเกาะช้างกับเกาะกูด
ถ้าไปเกาะช้างผมคงลือกพัก คชารีสอร์ทนี่แหละครับ
 1 user thanked sleepless for this useful post.
Users browsing this topic
Guest
Forum Jump  
You cannot post new topics in this forum.
You cannot reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.