เครื่องเปลี่ยนพาเลท

ที่พักเกาะเสม็ด

หน้าแรกเข้าระบบสมัครสมาชิก
Welcome Guest! To enable all features please Login or Register.

Notification

Icon
Error

admin Offline
#1 Posted : Thursday, February 21, 2013 3:42:23 PM(UTC)
admin

Rank: Administration

Groups: Administrators

Was thanked: 7 time(s) in 6 post(s)
ประกาศผลผู้โชคดีรับเรือดินเนอร์ 2 ที่นั่ง ฟรี

กับการร่วมสนุกในเว็บบอร์ด forum.thailandhappiness.net

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกกันนะค่ะ....

Lucky User

2 users thanked admin for this useful post.
โอลีฟ on 2/21/2013(UTC), sandandee on 2/26/2013(UTC)
โอลีฟ Offline
#2 Posted : Thursday, February 21, 2013 3:55:12 PM(UTC)
โอลีฟ

Rank: Newbie

Groups: Registered
Thailand

Was thanked: 1 time(s) in 1 post(s)
ว้าวววววววว >,< อิจฉาจังเลยค่ะ
 1 user thanked โอลีฟ for this useful post.
sandandee on 2/26/2013(UTC)
sandandee Offline
#3 Posted : Tuesday, February 26, 2013 9:32:58 AM(UTC)
sandandee

Thailand

Was thanked: 59 time(s) in 3 post(s)
ว้าวๆๆๆ ดีใจมากเลย ขอบคุณนะัคะ แล้วไม่ทราบว่าจะส่งรางวัลให้ทางไหนและใช้ยังไงอ่ะคะ
 1 user thanked sandandee for this useful post.
admin on 2/27/2013(UTC)
#4 Posted : Tuesday, February 26, 2013 9:48:40 AM(UTC)
sandandee

Thailand

Was thanked: 59 time(s) in 3 post(s)
ขอใช้วันจันทร์ ที่ 4 มี.ค. ได้รึป่าวคะ
#5 Posted : Wednesday, February 27, 2013 8:46:58 AM(UTC)
admin

Was thanked: 7 time(s) in 6 post(s)
เดี๋ยวแจ้งรายละเอียดไปทางอีเมลล์นะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ สำหรับวนที่ 4 มีนาคม
เดี๋ยวแอดมินเช็คที่นั่งเรือให้ก่อนนะค่ะ หากได้จะส่ง Voucher ไปทางอีเมลล์ค่ะ
รบกวนแจ้งอีเมลล์คุณ sandandee มาใน PM ด้วยค่ะ ^^
ขอบคุณที่ร่วมสนุกอีกครั้งค่ะ
 1 user thanked admin for this useful post.
sandandee on 2/27/2013(UTC)
#6 Posted : Monday, March 04, 2013 3:51:57 PM(UTC)
admin

คุณ San Dan Dee วันนี้เดินทางไปใช้บริการแล้วใช่ไหมค่ะ อย่าลืมเก็บภาพสวยๆ กับอาหารน่าทานๆมาฝากเราด้วยนะค่ะ ^^
 1 user thanked admin for this useful post.
sandandee on 3/11/2013(UTC)
#7 Posted : Monday, March 11, 2013 5:34:44 PM(UTC)
sandandee

Thailand

ไปใช้บริการมาแล้วนะคะ ต้องขอบคุณสยามมีดีมากๆ ประทับใจทุกอย่างเลยค่ะ พนักงานบนเรือน่ารักมากๆ อาหารอร่อยมีเติมให้ตลอด บรรยากาศดีมาก ถ้ามีโอกาสจะกลับไปใช้บริการอีก หรือมีรายการร่วมสนุกอะไรก็แจ้งได้นะคะ อยากไปอีกค่ะ ^_____^ // เอารูปมาฝากด้วยนะคะ
sandandee attached the following image(s):
may.jpg (121kb) downloaded 0 time(s).

You cannot view/download attachments. Try to login or register.
 1 user thanked sandandee for this useful post.
admin on 3/12/2013(UTC)
#8 Posted : Tuesday, March 12, 2013 1:55:29 PM(UTC)
admin

ขอบคุณ คุณ sandandee มากๆนะค่ะ รูปน่ารักมากๆค่ะ
หากมีกิจกรรมดีๆจะแจ้งะค่ะ
แต่ตอนนี้มีกิจกรรมแจกโทรศัพท์อยู่นะ อย่าลืมเข้าไปติดตามค่ะ ^^
ไม้หมอน Offline
#9 Posted : Wednesday, March 13, 2013 4:16:44 PM(UTC)
ไม้หมอน

Thailand

Was thanked: 2 time(s) in 1 post(s)
น่าอิจฉาจังเลยค่ะ แต่คุณ San Dan Dee คือคนไหนเหรอค่ะ ?
Users browsing this topic
Guest
Forum Jump  
You cannot post new topics in this forum.
You cannot reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.